Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    9

Phải làm sao khi cầu thủ unhappy with the high training workload?

Mình training cho các cầu thủ ở cùng một vị trí nhưng có cầu thủ unhappy với độ nặng của bài tập mặc dù chỉ là medium. Ai chỉ cho mình với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    996
    Cách đơn giản nhất là cho nó tập riêng bài tập đấy nhưng giảm cường độ đi Thật ra về sau training chỉ đảm bảo fong độ cho cầu thủ chứ điểm CA là do cọ xát thi đấu là chính

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    240
    Bạn nên xem lại đi có thể 1 phần luyện tập nào đó bạn để chế độ cao nhất

Số bài viết
    486
    Cái này bạn nên đọc các hướng dẫn của Hiru về Training.Có thể bạn để WL medium nhưng nếu các muc luyện tập với xu hướng khác nhau cùng nặng cũng sẽ gây ra tình trạng trên

Số bài viết
    469
    Kệ nó đi, ko có vấn đề gì cả đâu Nó unh nhưng chỉ số vẫn tăng là được rồi

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    214
    quên đi, nếu ko phải là hack thì khi nó unhappy thì CA nằm im tai chỗ, tôi nghĩ có thể là do bạn ko thường xuyên cho nó thi đấu nên nó un happy với cách lựa chon đội hình của bạn=> un happy luôn training workload, cái này tôi cũng gặp rối, nên cho nó thi đấu nhiều hơn lai BT ngay vì it khi nó un happy nếu bài tập đấy là medium lắm

Số bài viết
    9
    Có lẽ mình nghĩ là tại mình đặt chế độ cao nhất của một phần luyện tập.Mình sẽ giảm cường độ tập của nó xem sao. Còn cho đá nhìu thì hình như không phải vì mình cho nó đá liên tục 3 mùa rồi mà nó vẫn unhappy.Thanks các bạn nha!

Số bài viết
    342
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    quên đi, nếu ko phải là hack thì khi nó unhappy thì CA nằm im tai chỗ, tôi nghĩ có thể là do bạn ko thường xuyên cho nó thi đấu nên nó un happy với cách lựa chon đội hình của bạn=> un happy luôn training workload, cái này tôi cũng gặp rối, nên cho nó thi đấu nhiều hơn lai BT ngay vì it khi nó un happy nếu bài tập đấy là medium lắm
    ặc, nguy hiểm vậy sao, tui dùng TUG training, may mà chả có chú nào unh, may thật
    dù sao cũng cám ơn bạn đã chỉ giáo, nhỡ đâu gặp phải còn biết đường giải quyết
    mà bạn killer dạy anh em set thằng ku ADRIAN đi, chờ bạn lâu quá thằng Adrian ở nhà tui nó unh mất

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    56
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cupid_298 Bài viết
    ặc, nguy hiểm vậy sao, tui dùng TUG training, may mà chả có chú nào unh, may thật
    dù sao cũng cám ơn bạn đã chỉ giáo, nhỡ đâu gặp phải còn biết đường giải quyết
    mà bạn killer dạy anh em set thằng ku ADRIAN đi, chờ bạn lâu quá thằng Adrian ở nhà tui nó unh mất
    adriano bạn set cho nó là target man là ổn. set cái mặc định của fm ấy. Adri chỉ đá hay khi cắm 1 mình nó ở trên. nhớ set phần target men supply là to feet nhé vì thằng adri khoái đón bóng ở chân rồi sút 1 chạm luôn. Tôi đá parma có lucarelli + adri thay ra thay vào 2 thằng đều u30, luca 35 tuổi thế mà mùa nào cũng phải tầm 5x bàn cả 2 chú

Số bài viết
    342
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kinglear0207 Bài viết
    adriano bạn set cho nó là target man là ổn. set cái mặc định của fm ấy. Adri chỉ đá hay khi cắm 1 mình nó ở trên. nhớ set phần target men supply là to feet nhé vì thằng adri khoái đón bóng ở chân rồi sút 1 chạm luôn. Tôi đá parma có lucarelli + adri thay ra thay vào 2 thằng đều u30, luca 35 tuổi thế mà mùa nào cũng phải tầm 5x bàn cả 2 chú
    oài, ko phải ADRIANO mà là ADRIAN, thằng ST trẻ của Deportivo cơ bác ạ, bác Killer quảng cáo thằng đấy lâu roài, e cũng khá ấn tượng với ku cậu nhưng set mãi chả chuẩn tý nào, ghi bán ì à ì ạch, chán chết, mà cầm At.Madrid mùa đầu đâu có nhiều tiền, dành dụm mãi mới mua đc chứ bộ. Mặc dù có Kun nhưng để Kun đá AMC roài, mua ADRIAN về để đá cắm mà

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới